Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ cao cấp 2 phòng ngủ, 85m2, SM2 Greenera 486 Ngọc Hồi

Ngày đăng: 04/09/2025

6
Trung bình
Căn hộ cao cấp 2 phòng ngủ, 85m2, SM2 Greenera 486 Ngọc Hồi
Căn hộ cao cấp 2 phòng ngủ, 85m2, SM2 Greenera 486 Ngọc Hồi
Căn hộ cao cấp 2 phòng ngủ, 85m2, SM2 Greenera 486 Ngọc Hồi
Tiện ích: bể bơi bốn
Tiện ích: bể bơi bốn
Mặt bằng và tiện
Mặt bằng và tiện
Tổng Quan
Tổng Quan
Căn hộ cao cấp 2 phòng ngủ, 85m2, SM2 Greenera 486 Ngọc Hồi
70% khu đất làm suối nhân tạo, công viên ...
70% khu đất làm suối nhân tạo, công viên ...
bể bơbơi bốnbốn mùa
bể bơbơi bốnbốn mùa
hồ bơi và công viên suối
hồ bơi và công viên suối
Hình ảnh 1/10
Căn hộ cao cấp 2 phòng ngủ, 85m2, SM2 Greenera 486 Ngọc Hồi
Căn hộ cao cấp 2 phòng ngủ, 85m2, SM2 Greenera 486 Ngọc Hồi
Căn hộ cao cấp 2 phòng ngủ, 85m2, SM2 Greenera 486 Ngọc Hồi
Tiện ích: bể bơi bốn
Mặt bằng và tiện
Tổng Quan
Căn hộ cao cấp 2 phòng ngủ, 85m2, SM2 Greenera 486 Ngọc Hồi
70% khu đất làm suối nhân tạo, công viên ...
bể bơbơi bốnbốn mùa
hồ bơi và công viên suối
Mô tả tin đăng

Căn hộ hạng sang hiếm hoi, tâm điểm phía Nam Hà nội.

Greenera Southmark là dự án nổi bật với phân khúc cao cấp, hạ tầng đồng bộ, khả năng tăng giá rõ rệt.

Tiện ích đẳng cấp:

- Công viên xanh, quảng trường nước, đường dạo bộ nội khu

- Bể bơi ngoài trời, gym, spa, khu vui chơi trẻ em

- Trung tâm thương mại, dịch vụ, trường học

Vị trí vàng: Ngay cửa ngõ phía Nam Hà Nội – 486 Ngọc Hồi, kết nối nhanh vành đai 3, Giải Phóng và tuyến Metro số 1 trong tương lai. Ngã tư đường 70- QL1 rộng 60m đi thẳng ra Cao tốc Bắc Nam và cầu Ngọc Hồi.

Liên hệ ngay để nhận bảng giá, sơ đồ căn hộ và ưu đãi tốt nhất: 0944021135

Xem thêm

Liên hệ:

096 549 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

2 PN, 2 WC
85 m²
74,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
486, Đ. Ngọc Hồi, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cao cấp 2 phòng ngủ, 85m2, SM2 Greenera 486 Ngọc Hồi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.