Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư viện 103, lô góc, 2 ngủ - 2VS - full nội thất - giá 4.99 tỷ - LH 0962797596

Ngày đăng: 18/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán căn chung cư Cán Bộ Nhân Viên Viện 103. + Lô góc, 2 mặt thoáng, diện tích 89m2, thiết kế 2 ngủ - 2 vệ sinh - 2 ban công. + Căn hộ có kiến trúc đẹp, chủ nhà sắp xếp đồ tinh tế. + Tòa nhà có nhiều tiện ích như trường mầm non, siêu thị, quầy thuốc, hưởng trọn tiện ích khu đô thị Văn Quán. + Pháp lý chuẩn - sổ đỏ chính chủ. + Giá chào bán 4.99 tỷ thương lượng trực tiếp. + Liên hệ xem nhà 0962797596

Xem thêm

Liên hệ:

096 279 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

4,99 tỷ

2 PN, 2 WC
89 m²
56,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Viện 103, Đ. Yên Xá, X. Tân Triều, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
BN

Bùi Văn Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư viện 103, lô góc, 2 ngủ - 2VS - full nội thất - giá 4.99 tỷ - LH 0962797596 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.