Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp suất ngoại giao hàng hiếm tại dự án Greenera 486 Ngọc Hồi

Ngày đăng: 19/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ CC Greenera Southmark tọa lạc ở đường Ngọc Hồi, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội với diện tích 78m2. Giá cực kỳ hợp lý chỉ 74 triệu/m2. Căn hộ này có thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi với nhiều tiện ích xịn xò như hồ bơi, khu đọc sách, phòng gym và khu vui chơi cho trẻ em. Nội thất full với các món đồ cơ bản giúp tiết kiệm thời gian cho việc dọn dẹp và trang trí.

Xem thêm

Liên hệ:

094 701 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5,77 tỷ

78 m²
73,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Ngọc Hồi, Tt. Văn Điển, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Tiến Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp suất ngoại giao hàng hiếm tại dự án Greenera 486 Ngọc Hồi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.