Tin đăng đã hết hạn.

Trực tiếp CĐT bán căn 3pn giá rẻ nhất dự án chỉ 5.6 tỷ 96m2, HT vay LS 0%, CK 8.5% + quà tặng

Ngày đăng: 20/08/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Trực tiếp chủ đầu tư bán căn 3PN, 2VS diện tích 96m2 giá tốt nhất dự án. Căn hộ thiết kế cực kỳ hợp lý. Phòng khách rộng rãi. Các phòng đều có ánh sáng tự nhiên. Bếp thiết kế riêng biệt, thoáng khí ngăn mùi. Trần cao, kính kịch sàn trần mang lại không gian thoáng đãng, tầm view đẹp. Nội thất bàn giao cao cấp. Giá 5.6 tỷ. Chính sách bán hàng ưu việt. Hỗ trợ vay LS 0% tới 70% GTCH. Chiết khấu trực tiếp 8.5% GTCH. Quà tặng tân gia hấp dẫn. Miễn phí 2 năm PDV. * Liên hệ trực tiếp Phòng KD nhận bảng giá & xem căn hộ miễn phí: 0981938680 Dự án sở hữu vị trí đắc địa ngay ngã tư KĐT Pháp Vân, cạnh BV Nội tiết trung ương. Kết nối giao thông thuận tiện. Di chuyển lên các trường đại học Bách - Kinh Xây chỉ 15p. Gần các trường học, bệnh viện của khu vực. Di chuyển lên phố cổ chỉ 20p. Nằm ở cửa ngõ phía Nam liên kết các tỉnh phía Nam cực kỳ thuận tiện. Không gian sống xanh, trong lành. Gần 2 lá phổi xanh của Thành phố: Hồ Linh Đàm và công viên Hồ Yên Sở. + Chủ đầu tư: Công ty CP Tập đoàn Đầu tư và Thương mại Thăng Long (Tincom Group). + Quy mô: 8.369m² gồm 1 tòa tháp cao 29 tầng (2 tầng hầm), 504 căn hộ, diện tích từ 78m² - 176.8m² (2 đến 4 phòng ngủ). + Tiện ích: Sảnh lễ tân, trung tâm thương mại, khu chăm sóc sức khỏe (gym, spa), dịch vụ Concierge 24/7, phòng đa chức năng, thư viện cư dân, khu bể bơi, siêu thị, nhà hàng, quán ăn, quán cà phê, nhà trẻ. * Liên hệ trực tiếp Phòng KD nhận bảng giá & xem căn hộ miễn phí: 0981938680

Xem thêm

Liên hệ:

098 193 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

5,6 tỷ

3 PN, 2 WC
96 m²
58,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Galaxy Tower, X. Thanh Liệt, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
PN

PHƯƠNG NGA

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trực tiếp CĐT bán căn 3pn giá rẻ nhất dự án chỉ 5.6 tỷ 96m2, HT vay LS 0%, CK 8.5% + quà tặng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.