Tin đăng đã hết hạn.

2PN Greenera Southmark căn SM2.21.11

Ngày đăng: 15/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN SM2.21.11 tuyệt tác giữa trái tim đô thị. Vị trí đẹp | tầm nhìn thoáng | chính sách tốt. Bạn đang tìm một nơi an cư lý tưởng, vừa để ở vừa đầu tư sinh lời bền vững? Căn hộ SM2.21.11 tòa Lavish, trong lòng đại đô thị đẳng cấp lựa chọn hoàn hảo cho bạn! Thông tin chi tiết: Loại căn: 2 phòng ngủ. Diện tích thông thủy: 78,6 m² | Tim tường: 85.8 m². Hướng ban công: Đông Nam đón gió mát quanh năm. Tầng: 21 view nội khu thoáng, không bị chắn. Giá TTS: 6.294 tỷ. Giá full (VAT + KPBT): 7.534 tỷ. Lý do nên chọn SM2.21.11: Thiết kế thông minh: Phòng khách & bếp liên thông, ban công rộng thoáng. Cửa sổ tự nhiên cho tất cả phòng ngủ tối ưu ánh sáng & khí trời. Chỉ vài bước tới tiện ích nội khu chuẩn resort: Hồ bơi, công viên cây xanh. Sân thể thao đa năng, vườn thiền, khu vui chơi trẻ em. Haritoma Oasis & sunset lounge cực chill. Vị trí trung tâm kết nối linh hoạt: Nằm trong lõi tiện ích của đại đô thị. Gần các tuyến giao thông huyết mạch, di chuyển dễ dàng về trung tâm. SM2.21.11 khởi đầu cho hành trình sống đỉnh cao. Đầu tư hôm nay sinh lời ngày mai! Liên hệ ngay: 0354012752em Hùng phòng KD CĐT) để được tư vấn & nhận bảng giá cập nhật mới nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

035 401 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

6,29 tỷ

2 PN, 2 WC
78.6 m²
80,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Ngọc Hồi, Tt. Văn Điển, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
TH

Tô Gia Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2PN Greenera Southmark căn SM2.21.11 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.