Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hiếm bán CC 2N2W, DT 73,8m2 EcoGreen, sẵn sổ full nội thất

Ngày đăng: 13/08/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Eco Green City, tọa lạc tại đường Nguyễn Xiển, xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội, là một căn hộ chung cư lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với thiết kế thông minh và tối ưu hóa diện tích, căn hộ có diện tích 73,8m2, bao gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, đầy đủ nội thất và hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam. - Giá bán: 5,65 tỷ VND. - Diện tích: 73,8m2. - 2PN, 2WC, nội thất đầy đủ. - Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam. Điểm cộng: Căn hộ không chỉ có thiết kế đẹp mà còn có phong thủy tốt, phù hợp cho gia đình trẻ và những ai yêu thích sự tiện nghi. Pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng yên tâm khi giao dịch. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần trung tâm dạy nghề Thanh Xuân, trường mầm non Thanh Xuân Bắc. - Bệnh viện Đại học Y Dược, bệnh viện Tuệ Tĩnh. Thông tin dự án: Dự án Eco Green City bao gồm 04 tòa nhà cao 35 tầng, mỗi sàn có 17 căn hộ từ 2 - 3 phòng ngủ với diện tích từ 55m2 đến 105m2. Dự án được trang bị nhiều tiện ích như phòng tập gym, bể bơi, công viên, khu mua sắm, cafe, và khu vui chơi trẻ em, tạo điều kiện sống lý tưởng cho cư dân. Vị trí gần các khu đô thị lớn như Linh Đàm và Đại Kim, mang đến sự thuận tiện trong di chuyển và sinh hoạt. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0983542986 Nguyễn Vương.

Xem thêm

Liên hệ:

098 354 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5,65 tỷ

2 PN, 2 WC
73.8 m²
76,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Eco Green City, Đ. Nguyễn Xiển, X. Tân Triều, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Văn Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm bán CC 2N2W, DT 73,8m2 EcoGreen, sẵn sổ full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.