Tin đăng đã hết hạn.

HÓT! Căn Hộ 2PN 79,3m² Hướng Tây Nam, View Cực Chill Giá Cực Tốt! ĐẦU TƯ LÀ CÓ LỜI !!

Ngày đăng: 05/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Sổ hồng riêng Pháp lý rõ ràng, minh bạch! Giá tốt Biên độ tăng giá còn lớn. Dễ mua, dễ bán, dễ cho thuê. Vị trí đông dân cư, phát triển Nhu cầu ở thực tăng mạnh. Chiết khấu cao lên đến 17%, hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 36tháng. Liên hệ em Huế: 0862336586 để nhận những chính sách tốt nhất của chủ đầu tư!

Xem thêm

Liên hệ:

086 233 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

6,4 tỷ

2 PN, 2 WC
79.3 m²
80,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Ngọc Hồi, Tt. Văn Điển, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
VH

Vũ Huế

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HÓT! Căn Hộ 2PN 79,3m² Hướng Tây Nam, View Cực Chill Giá Cực Tốt! ĐẦU TƯ LÀ CÓ LỜI !! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.