Tin đăng đã hết hạn.

Hot! Duy nhất 5 suất căn 2PN, DT 78m2 tầng trung view đẹp dự án Greenera, CK lên tới 15%, HTLS 36T

Ngày đăng: 10/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chung cư cao cấp - Greenera Southmark Ngọc Hồi - Thanh Trì. Chỉ *50 triệu/căn* sở hữu căn 2PN 2WC 78m2 - quỹ căn đặc biệt có số lượng giới hạn. * Quà tặng lên tới 760 triệu. *. Liên hệ em Phương để nhận báo giá chi tiết: *0367088888*. Thông tin tòa SM2: - *Cao 30 tầng, 324 căn hộ, 12 căn/sàn. *. Thiết kế đa dạng: - *2PN (78m)*: 104 căn. - *3PN/Dualkey/Sân vườn. *. - *4PN & 4PN sân vườn. *. - *Duplex 3PN/4PN/6PN. *. * Pháp lý*: Sổ đỏ lâu dài, dễ vay, dễ bán, dễ sinh lời. Chính sách bán hàng ưu đãi đợt 1: - *Quà tặng booking có hoàn lại* (áp dụng cho 100 khách hàng đầu tiên). - *Hỗ trợ lãi suất 0% trong 36 tháng. *. - *Chiết khấu thanh toán lên tới 17%. *. - *Thanh toán tiến độ chiết khấu 10%. *. - *Miễn phí dịch vụ 2 năm. *. - *Tiêu chuẩn bàn giao hoàn thiện*: Trần tường, sàn, thiết bị vệ sinh, điều hòa âm trần, hệ tủ bếp đầy đủ. Liên hệ em Phương để nhận báo giá chi tiết: *0367088888*. * Địa chỉ*: Greenera Southmark, Số 486 đường Ngọc Hồi - Thanh Trì - Hà Nội. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu không gian sống đẳng cấp tại Greenera Southmark!

Xem thêm

Liên hệ:

036 708 ****

Vị trí bản đồ

5,62 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
72,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Ngọc Hồi, Tt. Văn Điển, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
LP

Lưu Tuấn Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot! Duy nhất 5 suất căn 2PN, DT 78m2 tầng trung view đẹp dự án Greenera, CK lên tới 15%, HTLS 36T - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.