Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 6,2 tỷ sở hữu căn hộ 85m2 tại Greenera Southmark Vị trí trung tâm, quy hoạch tổ hợp ga Ngọc Hồi

Ngày đăng: 10/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

## Bán Dự Án Bất Động Sản Tại Greenera Southmark **Vị trí đắc địa**: Ngay cạnh Ga Ngọc Hồi, trung tâm giao thông huyết mạch phía Nam Hà Nội. **Tiềm năng tăng trưởng**: Gần ga đường sắt cao tốc Bắc - Nam và ga Metro số 1, số 6, hứa hẹn giá trị gia tăng theo thời gian. ### Căn Hộ Dualkey Độc Đáo - **Mô hình 2 trong 1**: Vừa ở vừa cho thuê riêng biệt. - **Tối ưu hóa dòng tiền**: Dễ dàng cho thuê với thu nhập 25 triệu/tháng. Vốn đầu tư chỉ từ 2.5 tỷ, ngân hàng hỗ trợ 70% đến 2027. ### Tiện Ích Vượt Trội - Một bên là không gian sống hiện đại, tiện nghi. - Một bên là căn studio riêng biệt, khóa độc lập, dễ dàng khai thác cho thuê. ### Đầu Tư Thông Minh - Tăng gấp 3 lần tiềm năng khai thác: Homestay, văn phòng nhỏ. - Linh hoạt cho thuê ngắn ngày, dài ngày. **Greenera Southmark** - Tâm điểm kết nối, nơi tiền đẻ ra tiền mỗi ngày. Đừng chờ đợi, hãy đầu tư ngay hôm nay vào tương lai phát triển mạnh mẽ! HOTLINE ZALO EM PHƯƠNG: 0367088888

Xem thêm

Liên hệ:

036 708 ****

Vị trí bản đồ

6,12 tỷ

3 PN, 3 WC
85 m²
72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Ngọc Hồi, Tt. Văn Điển, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
LP

Lưu Tuấn Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 6,2 tỷ sở hữu căn hộ 85m2 tại Greenera Southmark Vị trí trung tâm, quy hoạch tổ hợp ga Ngọc Hồi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.