Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm căn hộ 3 phòng ngủ cực cao cấp, cực sang, giá siêu hấp dẫn của Tân Hoàng Minh

Ngày đăng: 31/07/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Quỹ căn độc quyền dự án Greenera Southmark - 486 Ngọc Hồi. Greenera Southmark có 3 tòa tháp cao 25 - 30 tầng, 830 căn. Tiện ích trong nhà: Bể bơi bốn mùa, kid cafe, gym, aerobic & yoga, thư viện... Tiện ích ngoài trời: Sân pickel ball, bóng rổ, gym ngoài trời, sân chơi trẻ em... Tiêu chuẩn bàn giao cao cấp: - Cửa gỗ chống cháy 5 tính năng phụ kiện Hafele. - Bếp từ, hút mùi thương hiệu Hafele, chậu rửa có vòi nóng lạnh. - Sàn gỗ có len chân tường. - Thiết bị vệ sinh thương hiệu Grohe, vách kính tắm cường lực, bình nóng lạnh.. - Điều hòa âm trần 2 chiều. Loại hình căn hộ: 2 ngủ, 3 ngủ, 4 ngủ, duplex. - Liên hệ em để được tư vấn chi tiết chính sách và chọn căn đẹp.

Xem thêm

Liên hệ:

037 523 ****

Vị trí bản đồ

10,84 tỷ

3 PN
129 m²
84,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Ngọc Hồi, Tt. Văn Điển, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
LT

Lưu Huyền Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm căn hộ 3 phòng ngủ cực cao cấp, cực sang, giá siêu hấp dẫn của Tân Hoàng Minh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.