Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn 3 ngủ chính sách CK 10%, quà tặng xe máy SH tại dự án BlueGem giá nhỉnh 5tỷ LH: 0334222010

Ngày đăng: 31/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ 3 phòng ngủ giá rẻ. Cơ hội nhận ưu đãi chiết khấu lên đến 10%. 5xtr/m2 cho không gian sống rộng rãi, tiện nghi hiện đại. Vị trí đẹp: Gần trường học, bến xe, bệnh viện, cao tốc, Quốc Lộ 1A. Tiện ích đầy đủ: Hồ bơi, khu vui chơi trẻ em. Hỗ trợ vay ngân hàng tối đa 70%. Hỗ trợ lãi suất 0%, ân hạn nợ gốc 1 năm. Liên hệ 0334222010 để xem thông tin chi tiết và nhận ưu đãi hấp dẫn!

Xem thêm

Liên hệ:

033 422 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

3 PN, 2 WC
84.7 m²
62,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Galaxy Tower, X. Thanh Liệt, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
ĐL

Đức Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn 3 ngủ chính sách CK 10%, quà tặng xe máy SH tại dự án BlueGem giá nhỉnh 5tỷ LH: 0334222010 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.