Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư Eco Green City tại Nguyễn Xiển, 3,8 tỷ, 57m2, 2PN, 1WC

Ngày đăng: 29/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Eco Green City tọa lạc tại Nguyễn Xiển, xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 57m2, căn hộ được thiết kế thông minh, tối ưu hóa công năng sử dụng, hứa hẹn mang đến sự thoải mái và tiện nghi cho cư dân. - 2 phòng ngủ rộng rãi, thiết kế hiện đại, đầy đủ ánh sáng tự nhiên. - 1 phòng tắm tiện nghi, trang bị đầy đủ. - Ban công hướng Đông Nam, mang đến không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. - Nội thất cơ bản gồm điều hòa, tủ lạnh, và các tiện ích khác. - Giá chỉ 3,8 tỷ VND, phù hợp với nhiều đối tượng khách hàng. Ưu điểm: + Phong thủy tốt, hướng cửa chính Tây Bắc, mang lại tài lộc và may mắn cho gia chủ. + Dự án Eco Green City được đầu tư bởi Eco Green City, nổi bật với thiết kế hiện đại và tiện ích đầy đủ. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo sự an tâm cho khách hàng. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Gần bệnh viện Tuệ Tĩnh và bệnh viện Đại học Y Dược. + Trường mầm non Thanh Xuân Bắc và trung tâm dạy nghề Thanh Xuân. Thông tin dự án: + Eco Green City bao gồm 04 tòa nhà cao 35 tầng, mỗi sàn có 17 căn hộ từ 2 - 3 phòng ngủ, diện tích từ 55m2 105m2, thiết kế thông minh và tiết kiệm diện tích. + Tiện ích nội khu: Phòng tập gym, bể bơi, công viên, khu mua sắm, cafe, khu vui chơi trẻ em, gần The Manor Central Park và công viên Chu Văn An. + Vị trí thuận lợi, cách Ngã tư Nguyễn Trãi, Khuất Duy Tiến 500m, gần Khu đô thị Linh Đàm 1km, cạnh khu đô thị Đại Kim. Liên hệ 0826876513

Xem thêm

Liên hệ:

082 687 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

2 PN, 1 WC
57 m²
66,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Eco Green City, Đ. Nguyễn Xiển, X. Tân Triều, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
ĐK

Đức Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư Eco Green City tại Nguyễn Xiển, 3,8 tỷ, 57m2, 2PN, 1WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.