Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán chung cư đại thanh 2 ngủ 2 vệ sinh siêu đẹp

Ngày đăng: 19/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

bán căn hộ đại thanh siêu đẹp 2 ngủ 2 vệ sinh sổ hồng chính chủ đi lại thuận tiện, dân cư đông đúc, nhiều dịch vụ tiện ích dưới chân toà, nhà ở phong thuỷ lộc lá siêu tốt pháp lý: sổ đỏ chính chủ đầy đủ

Xem thêm

Liên hệ:

036 764 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,83 tỷ

2 PN, 2 WC
56 m²
50,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Thanh, Đ. Quốc lộ 70, X. Tả Thanh Oai, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
PA

Phuong Anh

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán chung cư đại thanh 2 ngủ 2 vệ sinh siêu đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.