Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH Đại Thanh, 2,2X tỷ, 45,5m2, 1PN, 1WC, full nội thất, pháp lý sổ đỏ lâu dài

Ngày đăng: 16/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chung cư Đại Thanh, tọa lạc tại Phan Trọng Tuệ, Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội, là nơi lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ có diện tích 45,5m2, thiết kế 1 phòng ngủ và 1 phòng tắm, rất phù hợp cho những cặp đôi hoặc người độc thân. Căn hộ này được trang bị nội thất đầy đủ với các món đồ cần thiết như giường, tủ, bàn ghế, bếp, giúp tiết kiệm thời gian và chi phí cho việc trang trí. Pháp lý căn hộ cũng rất ổn, có sổ đỏ/sổ hồng đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện K cơ sở Tân Triều. - Công viên Chu Văn An. - Trường mầm non B Thanh Liệt. - Trường mầm non Tuổi Thần Tiên - Đại Thanh. - Mầm non song ngữ Topkids. Nếu muốn biết thêm chi tiết hay xem nhà, liên hệ ngay với Trần Đức qua số 0394393139

Xem thêm

Liên hệ:

039 439 ****

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

1 PN, 1 WC
45.5 m²
49,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Đại Thanh, Đ. Phan Trọng Tuệ, X. Tả Thanh Oai, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội

TRẦN ĐỨC

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH Đại Thanh, 2,2X tỷ, 45,5m2, 1PN, 1WC, full nội thất, pháp lý sổ đỏ lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.