Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ Tecco Garden 107m2, 3PN, 2WC, 4,9 tỷ đầy đủ nội thất ở Thanh Trì, Hà Nội

Ngày đăng: 19/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Tecco Garden tọa lạc tại đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với thiết kế thông minh và đầy đủ tiện ích, căn hộ này hứa hẹn sẽ mang đến cho cư dân một cuộc sống thoải mái và dễ dàng. + Diện tích: 107m2 + Số phòng ngủ: 3PN + Số phòng tắm: 2WC + Nội thất: đầy đủ + Giá: 4,9 tỷ VND Căn hộ có pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng yên tâm khi đầu tư. Đặc biệt, Tecco Garden được thiết kế với ban công lớn và view thoáng đãng, tạo không gian sống gần gũi với thiên nhiên. Giới thiệu thêm về dự án: Tecco Garden là một dự án nổi bật nằm trong khu đô thị mới Tứ Hiệp, được đầu tư bởi Tecco. Dự án bao gồm 4 block cao 25 tầng với tổng cộng 736 căn hộ, diện tích từ 87m2 đến 148m2, cung cấp cho cư dân nhiều lựa chọn về không gian sống. Tiện ích của dự án bao gồm trung tâm thương mại, vườn trẻ, hồ bơi, công viên, phòng gym, đài vọng cảnh, khu BBQ, cùng với hệ thống an ninh 3 lớp và công nghệ quản lý thông minh, đáp ứng mọi nhu cầu của cư dân. Khu vực xung quanh căn hộ rất thuận tiện với nhiều tiện ích: gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, bệnh viện nội tiết trung ương, bệnh viện đa khoa huyện Thanh Trì, và Winmart+ 38BT1 Pháp Vân. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Năng Lâm 0988075605

Xem thêm

Liên hệ:

098 807 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,9 tỷ

3 PN, 2 WC
107 m²
45,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tecco Garden, X. Tứ Hiệp, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
L

Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ Tecco Garden 107m2, 3PN, 2WC, 4,9 tỷ đầy đủ nội thất ở Thanh Trì, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.