Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư Tứ Hiệp Plaza, DT 125m2, 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 3 ban công, an ninh tốt, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 19/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chung cư Tứ Hiệp Plaza là một dự án cao cấp tọa lạc tại xã Tứ Hiệp, huyện Thanh Trì, Hà Nội. Phù hợp với nhu cầu của các hộ gia đình hiện đại.
Diện tích 125m2, 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 3 ban công: Đây là căn góc, thiết kế hiện đại với nội thất hoàn thiện cao cấp, ban công rộng rãi, mang lại không gian sống thoáng đãng và nhiều ánh sáng tự nhiên.
Tứ Hiệp Plaza nằm ở vị trí đắc địa, gần các tiện ích Bệnh viện, trường học cấp 1.2.3.
Nếu bạn quan tâm đến việc mua hoặc thuê căn hộ tại Tứ Hiệp Plaza, tôi có thể hỗ trợ bạn.

Xem thêm

Liên hệ:

039 312 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,35 tỷ

3 PN, 2 WC
125 m²
42,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Tứ Hiệp Plaza, X. Tứ Hiệp, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thị Huê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư Tứ Hiệp Plaza, DT 125m2, 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 3 ban công, an ninh tốt, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.