Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ 3102 CT10B chung cư Đại Thanh

Ngày đăng: 14/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Do gia đình làm ăn có chút lộc lá nên chuyển xuống nhà đất để tiện sinh hoạt. Vì vậy muốn nhượng lại căn hộ tòa CT10B tại Chung cư Đại Thanh cho gia đình nào có nhu cầu.
Tiện ích ngập tràn ngay dưới chân tòa từ siêu thị, chợ, phòng khám, quán ăn,..., chi phí sinh hoạt rất rẻ, đi lại thuận tiện.
Chi tiết căn hộ như sau.
- Diện tích: 60m².
- Thiết kế gồm: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh.
- Nội thất gồm: Tủ bếp, sàn gỗ, điều hòa, nóng lạnh, giường tủ, full đồ như hình...
- Pháp lý HĐMB chính chủ sẵn sàng giao dịch có hỗ trợ vay bank.
- Giá 2.130 tỷ có thương lượng cho khách nhiệt tình.
Quá rẻ cho 1 căn chung cư Hà Nội hiện nay.

Xem thêm

Liên hệ:

037 505 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,13 tỷ

2 PN, 2 WC
60 m²
35,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư Đại Thanh, Đ. Phan Trọng Tuệ, X. Tả Thanh Oai, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
AM

A Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ 3102 CT10B chung cư Đại Thanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.