Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ siêu to khổng lồ 4PN như biệt thự trên mây full nội thất cao cấp Tecco Garden, Tứ Hiệp

Ngày đăng: 13/05/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa tại Tecco Garden khu dân cư phát triển mạnh, tiện ích đầy đủ, an ninh 24/7.

Diện tích khủng: 134m² đúng nghĩa ở thôi cũng thấy giàu!
Thiết kế cực kỳ hợp lý:
4 phòng ngủ mỗi người một vương quốc riêng.
3 nhà vệ sinh không còn cảnh xếp hàng chờ buổi sáng!

Hướng cửa: Tây Bắc hợp mệnh, đón tài lộc.
Ban công: Đông Nam sáng đón nắng nhẹ, chiều mát như resort.
View cực đẹp thoáng, không bị chắn nhìn ra là thấy cả bầu trời!

Full nội thất xịn sò để lại toàn bộ từ A đến Z, chỉ việc xách vali vào ở:
Phòng khách sang chảnh.
Tủ bếp hiện đại.
Hệ thống điều hòa, nóng lạnh đầy đủ.
Nội thất phòng ngủ, bàn ghế, tủ kệ xịn không cần chỉnh!

Giá chào bán: 6,5 tỷ.
(Không bao phí sang tên nhưng em Nhung nhiệt tình thương lượng tới bến nếu khách thực sự thiện chí! ).
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng công chứng sang tên ngay!

Khuyết điểm duy nhất: Nhà mới quá, hiện đại quá, chưa kịp "dấu vết thời gian" ai mê phong cách hoài cổ thì... Có thể suy nghĩ thêm 1 phút.

Liên hệ ngay em Nhung 0989.799.286 để xem căn hộ rộng như mơ sang như mộng tiện nghi như khách sạn 5 sao!
Nhanh tay còn chậm chân là tiếc thật lòng!

Xem thêm

Liên hệ:

098 979 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

4 PN, 3 WC
134 m²
48,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Tecco Garden, X. Tứ Hiệp, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Thị Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ siêu to khổng lồ 4PN như biệt thự trên mây full nội thất cao cấp Tecco Garden, Tứ Hiệp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.