Tin đăng đã hết hạn.

Chuyên mục "tay cầm 2 tỷ rưỡi tìm nhà như ý" quay lại rồi đây ạ!

Ngày đăng: 26/04/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4

Tuần vừa rồi khách bén duyên nhà ầm ầm, bảng hàng giờ đã thay đổi kha khá, em xin cập nhật nóng hổi cho anh chị tiện theo dõi cuối tuần đi xem nhà nhé!

Chung cư Đại Thanh:
Căn 2 ngủ, 2 vệ sinh diện tích 56m² & 60m². Giá cực thơm trong tầm 2,5 tỷ quay đầu.
Vị trí thuận tiện sổ đỏ sẵn ở hay đầu tư đều ổn áp.

Cuối tuần này cầm 2,5 tỷ đi tìm nhà Theo chân em, dẫn miễn phí Hợp duyên chốt luôn, không hợp thì đi café chơi cũng vui.

Gọi/Zalo: 0846 886 886 hoặc 0972 661 882 để nhận danh sách chi tiết & hẹn lịch xem nhà!

Xem thêm

Liên hệ:

084 688 ****

Vị trí bản đồ

2,49 tỷ

2 PN, 2 WC
56 m²
44,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Đại Thanh, Đ. Phan Trọng Tuệ, X. Tả Thanh Oai, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
nc

nguyễn danh chương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyên mục "tay cầm 2 tỷ rưỡi tìm nhà như ý" quay lại rồi đây ạ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.