Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn hộ 3PN Housinco Premium Nguyễn Xiển

Ngày đăng: 14/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ tầng trung 3PN/2WC tại 288 Đường Nguyễn Xiển, toà nhà Housinco Premium.
Căn hộ có diện tích 94,7 m2 với thiết kế 3PN và 2 toilet đủ rộng rãi cho gia đình.
- Hướng ban công: T Nam giúp đón ánh sáng tự nhiên và gió mát.
- Chủ nhà để lại toàn bộ nội thất, có slot ô tô.
Giá bán chỉ 5,9 tỷ.
Liên hệ: 09789 07979 hoặc qua Zalo cho mình.

Xem thêm

Liên hệ:

097 890 ****

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

3 PN, 2 WC
94.7 m²
62,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Chung cư Housinco Premium, Đ. Nguyễn Xiển, X. Tân Triều, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
LA

Lan Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn hộ 3PN Housinco Premium Nguyễn Xiển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.