Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2 ngủ 2 Wc Tại Housinco Premium - 288 Nguyễn Xiển

Ngày đăng: 24/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ nhà đã đặt cọc mua nhà mới, cần bán gấp căn hộ Housinco Nguyễn Xiển.
Bán căn hộ 76m2, 2PN 2WC, tầng trung, nhà đẹp, chủ nhà để lại toàn bộ nội thất và đồ điện tử, khách mua chỉ cần đến ở.
Chủ nhà rất thiện chí bán.
Liên hệ Zalo 09028.13579.

Xem thêm

Liên hệ:

090 281 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

4,67 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
61,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Housinco Premium, Đ. Nguyễn Xiển, X. Tân Triều, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
0

0902813579

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2 ngủ 2 Wc Tại Housinco Premium - 288 Nguyễn Xiển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.