Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 1PN, 1WC tại Khu đô thị mới Đại Thanh, 1,69 tỷ, 42,12m2

Ngày đăng: 23/03/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm ở Khu đô thị mới Đại Thanh, Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội, căn hộ này có 1PN, 1WC, diện tích 42,12m2. Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho cuộc sống mới.

+ Giá: 1,69 tỷ VND
+ Hướng cửa chính: Tây Bắc
+ Hướng ban công: Đông Nam

Căn hộ này không chỉ đẹp mà còn rất tiện nghi với thiết kế thoáng đãng, hợp lý. Nội thất cơ bản gồm tủ bếp, điều hòa, và sàn gạch. Thích hợp cho những ai yêu thích sự tiện lợi và thoải mái.

Cách trường THCS Tả Thanh Oai 2km và công viên Sasuke Thanh Hà 2km, thuận tiện cho việc thư giãn và học tập.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Nhâm Đức Tuấn - 0968739798.

Xem thêm

Liên hệ:

096 873 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,69 tỷ

1 PN, 1 WC
42.12 m²
40,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Thanh, Đ. Quốc lộ 70, X. Tả Thanh Oai, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
NT

Nhâm Đức Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 1PN, 1WC tại Khu đô thị mới Đại Thanh, 1,69 tỷ, 42,12m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.