Tin đăng đã hết hạn.

Giá cực tốt, căn hộ 77m có sổ - 3 phòng ngủ, giá chỉ 2,xx tỷ. Sổ đỏ chính chủ. LH 0376685183

Ngày đăng: 12/03/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chuyển đổi xuống mua nhà mặt đất, chính chủ cần bán căn hộ 3 phòng ngủ tại tòa CT10 - chung cư Đại Thanh - Thanh Trì
- Diện tích: 77m vuông
- Thiết kế căn hộ: 3 phòng ngủ, 2WC 1 phòng khách, 1 ban công thoáng
- Pháp lý rõ ràng, sổ hồng chính chủ, sẵn sàng giao dịch
- Giá bán: 2,99 tỷ
Liên hệ: SĐT hoặc Zalo: 0376685183 - Chị Ngọc
Xin cảm ơn

Xem thêm

Liên hệ:

037 668 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3 tỷ

3 PN, 2 WC
77 m²
38,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Chung cư Đại Thanh, Đ. Phan Trọng Tuệ, X. Tả Thanh Oai, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
BN

Bảo Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá cực tốt, căn hộ 77m có sổ - 3 phòng ngủ, giá chỉ 2,xx tỷ. Sổ đỏ chính chủ. LH 0376685183 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.