Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ cc đại thanh, 59,9m² - 2pn, 2wc - giá chỉ 2,1 tỷ (bao sang tên)

Ngày đăng: 04/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn hộ 59,9m giá 2,1 tỷ
DT 59,9m 2 phòng ngủ, 2 WC
2 ĐH, NL tủ bếp, 2 giường 2 tủ QA
Sàn gỗ sạch sẽ thoáng mát
HĐ chính chủ sang tên nhanh gọn, có hỗ trợ vay ngân hàng
Ban công rộng thoáng mát
Giá 2,1 tỷ ( bao sang tên)
LH: 098.242.1357

Xem thêm

Liên hệ:

098 242 ****

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

2 PN, 2 WC
59.9 m²
35,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Đại Thanh, Đ. Phan Trọng Tuệ, X. Tả Thanh Oai, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
HB

Hòa Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ cc đại thanh, 59,9m² - 2pn, 2wc - giá chỉ 2,1 tỷ (bao sang tên) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.