Tin đăng đã hết hạn.

GIÁ tốt nhất thị trương nhinh 2,3 x ty bán nhanh cc 56m cc ĐẠI THANH 2 PN 2WC có sổ nhà đẹp

Ngày đăng: 25/12/2024

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ vào NAM nên cần nhượng lại căn 2pn 2vs , tầng 11 cc ĐẠI THANH - THANH TRÌ HÀ NỘI - Nằm trên trục đường 70
Diện tích :56m
-pháp lý : sổ đỏ chính chủ
-nội thất ; full toan bộ nội thất
- Nội thất: full sàn gỗ trần thạch cao , hệ thống gắn tường điều hoà, nóng lạnh , giường tủ ...
giá 2,360 tr
quan tâm lh 0358680007 tư vấn và xem nhà trực tiếp và miễn phí

Xem thêm

Liên hệ:

035 868 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,36 tỷ

2 PN, 2 WC
56 m²
42,14 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết GIÁ tốt nhất thị trương nhinh 2,3 x ty bán nhanh cc 56m cc ĐẠI THANH 2 PN 2WC có sổ nhà đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.