Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Mini ,Tân Triều, Thanh Trì - DT 74m2, 7 Tầng Thang Máy, 22 Phòng Ngủ Full Nội Thất Khép Kín

Ngày đăng: 17/10/2024

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Bán CC Mini Dòng Tiền - Tân Triều - Thanh Trì - DT 74m², 7 Tầng Thang Máy, 22 Phòng Ngủ Full Nội Thất Khép Kín

Mô tả:
+ Nhà đối diện là Trường Tiểu Học Thanh Trì , 30m ra đường chiến thắng văn quán, Trạm Y Tế, 350m HV Mật Mã, xung quanh rất nhiều trường CĐ, ĐH, người lao động thuê là rất lớn.
+ Tòa nhà xây mới cứng, đầy đủ hệ thống PCCC, thang thoát hiểm, bình cứu hỏa...
+ Nhà đầy đủ nội thất, full đồ :điều hòa, nóng lạnh từng phòng, tủ bếp, bếp, máy giặt chung....
+ Nhà thiết kế : DT 74m², Mt6.10m², 7.5 tầng, tổng 22 phòng khép kín full nội thất, đầy đủ công năng sử dụng
+ Tầng 1: để xe.
+ Tầng 2,3,4,5,6 : mỗi tầng 4 ngủ khép kín.
+ Tầng 7: 2P khép kín + tum, sân phơi
+ Tổng 22 phòng khép kín + gác xép.
+ Doanh thu 100-120tr/tháng,
+ Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch
+ Giá 19.7 tỷ vẫn có thương lượng
+ Liên hệ Mr Hoàng: 0913 968 *** ( Zalo)
Xem thêm

Liên hệ:

091 396 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

19,7 tỷ

74 m²
266,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Số tầng
7
Địa chỉ
H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Văn Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Mini ,Tân Triều, Thanh Trì - DT 74m2, 7 Tầng Thang Máy, 22 Phòng Ngủ Full Nội Thất Khép Kín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.