Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2 ngủ 2wc 65m tim tường full nội thất đồ dtu giá chỉ 2ty9xx thu về

Ngày đăng: 09/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 2 ngủ 2wc 65m full nội thất Giá 2ty9xx Khu 3 toà trong HH01 B1.4 kdt Thanh Hà HN Vị trí tiện lợi gần hồ điều hoà hơn 10ha, khu công viên cây xanh, trường mầm non và Liên cấp Tuệ Đức 12 Nội thất: 03 điều hoà, nóng lạnh, tủ lạnh máy giặt, nóng lạnh, 02 giường tủ quần áo, tủ bếp bếp từ hút mùi, sofa,.. chỉ việc về ở có hỗ trợ bank Chi phí dịch vụ chỉ 200k/tháng/hộ, gửi 50k, gửi 500k ( riêng oto các bác dky chờ slot do một số toà hầm đã đông, hoặc để miễn phí xung quanh toà nhà0387301925 Liên hệ e Dũng Bùi để được tư vấn miễn phí và xem nhà 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

038 730 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,98 tỷ

2 PN, 2 WC
64.81 m²
45,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Thanh Hà B (Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh), X. Cự Khê, H. Thanh Oai, Tp. Hà Nội
BD

Bùi Huy Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2 ngủ 2wc 65m tim tường full nội thất đồ dtu giá chỉ 2ty9xx thu về - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.