Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2 ngủ 2WC ~72m2 tim tường đầy đủ nội thất giá 3tỷ2xx

Ngày đăng: 18/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán Căn hộ 72m2 2ngủ 2wc full nội thất. Giá nhỉnh 3 đồng. Vị trí: Tầng 4 HH03E khu 6 toà B2.1 KĐT Thanh Hà. Công năng 2 ngủ, phòng khách, bếp, logia, 2wc. Nội thất: Đầy đủ chỉ việc xách vali về ở. Đầy đủ tiện ích KĐT đặc biệt có hồ điều hoà công viên cây xanh hơn 10ha. Phí dịch vụ: VSinh 200k, xe máy 50k, ô tô 500k. Pháp lý HĐMB vay tối đa ngân hàng 700tr. LH: 0387301925 Tư vấn pháp lý chuyển nhượng căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

038 730 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

3,27 tỷ

2 PN, 2 WC
71.63 m²
45,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Thanh Hà B (Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh), X. Cự Khê, H. Thanh Oai, Tp. Hà Nội
BD

Bùi Huy Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2 ngủ 2WC ~72m2 tim tường đầy đủ nội thất giá 3tỷ2xx - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.