Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư Thanh Hà Cienco 5 - Bán căn góc 3 phòng ngủ 81m2, view hồ và đường, chỉ 3 tỷ

Ngày đăng: 14/08/2025

6
Hình ảnh 1/10

Thông tin chi tiết về căn hộ

• Vị trí vàng: Căn hộ nằm tại tầng 18, tòa nhà HH02A Khu B2.1, thuộc dãy 5 tòa mặt đường Cienco. Vị trí này không chỉ mang lại sự thuận tiện trong giao thông mà còn đảm bảo không gian sống yên tĩnh, thoáng đãng.

• Thiết kế tối ưu: Với diện tích 81m2, căn hộ được thiết kế hợp lý với 3 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách, bếp. Đặc biệt, đây là căn góc 2 mặt thoáng, mang lại nguồn sáng tự nhiên dồi dào và không khí trong lành.

• Hướng ban công và view: Ban công chính hướng Tây Nam, có tầm nhìn tuyệt đẹp ra hồ khu A và đường Cienco 5. Ban công phụ hướng view đường, tạo nên một không gian sống mở, thoáng đãng.

• Nội thất cơ bản: Căn hộ đã được trang bị sẵn một số nội thất cơ bản, giúp bạn dễ dàng dọn vào ở ngay mà không cần tốn nhiều chi phí ban đầu. Bao gồm:

o Hệ thống tủ bếp

o Nóng lạnh, điều hòa, quạt trần

o Bàn ghế, giường tủ

• Giá bán và hỗ trợ vay: Mức giá chỉ 3,x tỷ là một mức đầu tư rất hấp dẫn. Hơn nữa, bạn còn được hỗ trợ vay ngân hàng tới 95% (hơn 860 triệu) trong 25 năm, giúp bạn dễ dàng hiện thực hóa giấc mơ sở hữu nhà.

• Pháp lý: Hợp đồng mua bán và chuyển nhượng công chứng, đảm bảo tính pháp lý minh bạch và an toàn.

Đây là một cơ hội hiếm có để sở hữu căn góc chung cư Thanh Hà Cienco 5 với nhiều ưu điểm vượt trội. Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ xem nhà trực tiếp!

HOTLINE 24/24: 0918818872 – Mr. Đức Quý (Call/Zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

091 881 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

3,25 tỷ

3 PN
81 m²
40,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Hợp đồng mua bán
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Tầng thứ
18
Địa chỉ
Khu đô thị mới Thanh Hà B (Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh), X. Cự Khê, H. Thanh Oai, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư Thanh Hà Cienco 5 - Bán căn góc 3 phòng ngủ 81m2, view hồ và đường, chỉ 3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.