Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ 81m2 chung cư Thanh Hà Cienco 5 chỉ 3,3 tỷ

Ngày đăng: 11/08/2025

6
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm một tổ ấm lý tưởng cho gia đình tại khu vực Hà Đông? Hãy khám phá ngay căn hộ 3 phòng ngủ 81m2 chung cư Thanh Hà Cienco 5 này. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai mong muốn một không gian sống rộng rãi, đầy đủ tiện nghi với mức giá cực kỳ hấp dẫn.

Căn hộ nằm ở tầng 4, tòa nhà HH02 khu B2.1, thuộc khu 5 tòa mới nằm ngay mặt đường Thanh Hà. Với vị trí đắc địa này, bạn dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận. Điểm nhấn của căn hộ chính là ban công view cực đẹp, mang đến tầm nhìn thoáng đãng và không khí trong lành mỗi ngày.

Chi tiết căn hộ: Tiện nghi đầy đủ, dọn vào ở ngay

• Thiết kế tối ưu: Căn hộ có tổng diện tích 81m2, được bố trí khoa học với 3 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách và bếp. Không gian rộng rãi, thoáng mát, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt của gia đình.

• Nội thất cao cấp: Toàn bộ nội thất đã được trang bị sẵn, bao gồm:

o 3 điều hòa

o Sofa, bàn ăn

o Tủ bếp trên dưới, bếp từ, hút mùi

o Giường tủ 3 phòng

o Tủ giày

o Nóng lạnh

o Trần thạch cao

• Tiện ích đa dạng: Cư dân tại đây được tận hưởng cuộc sống tiện nghi với hệ thống tiện ích đồng bộ của khu đô thị Thanh Hà như trường học,công viên cây xanh, hồ điều hòa, bể bơi, siêu thị...

Giá bán và hỗ trợ tài chính

• Giá bán: Chỉ 3,3x tỷ, mức giá vô cùng cạnh tranh so với các căn hộ cùng phân khúc tại khu vực.

• Hỗ trợ vay: Bạn sẽ được hỗ trợ vay tới 850 triệu trong 25 năm, giúp giảm bớt gánh nặng tài chính và biến ước mơ sở hữu nhà thành hiện thực.

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ Thanh Hà Mường Thanh đầy tiềm năng này.

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ xem nhà trực tiếp!

Liên hệ: 0918818872 - Mr. Đức Quý

Xem thêm

Liên hệ:

091 881 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

3 PN
81 m²
40,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Hợp đồng mua bán
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Tầng thứ
4
Địa chỉ
Khu đô thị mới Thanh Hà B (Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh), X. Cự Khê, H. Thanh Oai, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ 81m2 chung cư Thanh Hà Cienco 5 chỉ 3,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.