Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ 2 phòng ngủ, tầng 11, ban công Nam, nội thất cơ bản tại khu đô thị Thanh Hà Cienco 5

Ngày đăng: 16/06/2025

6.3
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Gia đình chuyển về nhà đất nên cần bán căn hộ 2 phòng ngủ tại tòa HH02E – khu B2.1 KĐT Thanh Hà Cienco 5. Căn hộ thoáng mát, thiết kế hợp lý, pháp lý rõ ràng – có thể vào ở ngay.

Thông tin căn hộ:

• Diện tích: 68m²

• Vị trí: Tầng 11 – tầng trung đẹp, thoáng, yên tĩnh

• Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp riêng, logia thoáng

• Hướng cửa: Bắc

• Ban công: Hướng Nam – đón gió, nhiều ánh sáng tự nhiên

• Pháp lý: Hợp đồng mua bán chính chủ

Nội thất cơ bản sẵn có:

Trần thạch cao, tủ bếp, bàn bếp, sofa phòng khách, điều hòa...

Căn hộ gần như nguyên bản nên rất thuận tiện để hoàn thiện theo phong thủy và sở thích cá nhân.

Tiện ích đầy đủ xung quanh:

Công viên, hồ điều hòa, bể bơi 4 mùa, khu thể thao, phòng gym, chợ, siêu thị...

Dân cư văn minh, an ninh đảm bảo, phí dịch vụ thấp – môi trường sống lý tưởng.

Giá bán: 2 tỷ 560 triệu (có thương lượng nhẹ)

Hỗ trợ vay ngân hàng tới 95% giá trị căn hộ

Liên hệ chính chủ: Em Tân – 0943711407

Thông Tin chi tiết ⬇️⬇️⬇️

Chung cư KĐT Thanh Hà Cienco 5, Chung cư Thanh Hà Cienco 5, BĐS Thanh Hà Mường Thanh, Loan Quý Land

Xem thêm

Liên hệ:

094 371 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Chiều sâu 8,5m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

2,56 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
37,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Hợp đồng mua bán
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
KĐT Thanh Hà Cienco 5, Khu đô thị mới Thanh Hà B (Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh), X. Cự Khê, H. Thanh Oai, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ 2 phòng ngủ, tầng 11, ban công Nam, nội thất cơ bản tại khu đô thị Thanh Hà Cienco 5 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.