Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ góc 76m² full nội thất tại khu đô thị Thanh Hà Cienco 5

Ngày đăng: 05/06/2025

6.3
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ thuộc tòa nhà trung tâm trong khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, là căn góc tầng 8 với 2 mặt thoáng, ban công hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm.

Thiết kế hợp lý với 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, không gian bếp riêng biệt và ban công rộng. Đã hoàn thiện đầy đủ nội thất, khách mua chỉ việc xách vali vào ở.

Thông tin căn hộ:

• Diện tích: 76m²

• Căn góc tầng 8 – 2 mặt thoáng, đón ánh sáng và gió tự nhiên

• Hướng cửa: Tây Bắc – Ban công: Đông Nam, view thoáng mát quanh năm

• Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp riêng biệt, ban công rộng

• Pháp lý: Hợp đồng mua bán chính chủ

Nội thất đầy đủ:

• Trần thạch cao, sàn gỗ

• Tủ bếp trên dưới, bếp từ, máy hút mùi

• Sofa, bàn ăn, giường, tủ quần áo

• Thiết bị điện: điều hòa, máy giặt, tủ lạnh

Tiện ích xung quanh:

• Gần trường học, siêu thị, chợ, hồ điều hòa, công viên, bể bơi bốn mùa

• Khu dân cư yên tĩnh, an ninh tốt, phí dịch vụ thấp

• Không gian xanh, hàng xóm thân thiện

Giá bán: 2 tỷ 720 triệu (có thương lượng)

Hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 95% giá trị căn hộ

Liên hệ chính chủ: Mr. Tân – 0943711407

Xem nhà trực tiếp, hỗ trợ thủ tục nhanh – miễn trung gian

Thông Tin chi tiết

Chung cư KĐT Thanh Hà Cienco 5, Chung cư Thanh Hà Cienco 5, BĐS Thanh Hà Mường Thanh, Loan Quý Land

 

Xem thêm

Liên hệ:

094 371 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Chiều sâu 9,5m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

2,72 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
35,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Hợp đồng mua bán
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
KĐT Thanh Hà Cienco 5, Khu đô thị mới Thanh Hà B (Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh), X. Cự Khê, H. Thanh Oai, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ góc 76m² full nội thất tại khu đô thị Thanh Hà Cienco 5 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.