Tin đăng đã hết hạn.

Hơn 2,6 tỷ có ngay căn 70m2 2pn, 2wc ban công hướng Đông

Ngày đăng: 28/05/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

5 toà mới KĐT Thanh Hà. 2,62 tỷ anh, chị đã sở hữu ngay căn hộ 70m2. Thiết kế 2pn - 2wc, ban công hướng Đông view hồ Thiên nga. - Nội thất đầy đủ, đẹp long lanh, Anh/Chị chỉ cần mang đồ cá nhân về ở. - Siêu thị Đức Thành ngay dưới chân. Pháp lý rõ ràng, đầy đủ. Hỗ trợ vay tối đa 95% giá trị HDMB. Anh/Chị chỉ cần có trước 2 tỷ là nhận nhà về ở ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

098 890 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

2,62 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
37,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu đô thị mới Thanh Hà B (Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh), X. Cự Khê, H. Thanh Oai, Tp. Hà Nội
TD

Tuan Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hơn 2,6 tỷ có ngay căn 70m2 2pn, 2wc ban công hướng Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.