Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà chung cư 72m2 full nội thất tại Thanh Hà Mường Thanh, Kiến Hưng, Hà Đông, Chỉ nhỉnh 2.5tỷ

Ngày đăng: 07/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Làm quen với căn hộ CC xịn sò tại Thanh Hà Mường Thanh, nằm ở vị trí đắc địa tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội. Căn hộ này có diện tích 72m2, thiết kế 2PN, 2WC, đầy đủ nội thất, cực kỳ tiện nghi cho cuộc sống hiện đại.

Căn hộ có giá bán 2,585 tỷ, pháp lý đang chờ sổ, rất phù hợp cho ai cần một chốn an cư lý tưởng mà vẫn có không gian sống thoải mái.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Công viên Sasuke Thanh Hà
+ Công viên Thanh Hà - Cienco 5
+ Trường trung học cơ sở Mậu Lương
+ Trường tiểu học Mậu Lương

Giới thiệu dự án:
Dự án Thanh Hà Mường Thanh có quy mô lên tới 416 ha, bao gồm không chỉ căn hộ mà còn là không gian sống xanh với 16 ha đất chung cư, 89 ha đất nhà ở thấp tầng, và 35 ha đất nhà ở liên kề. Hệ thống tiện ích đồng bộ với khu vui chơi giải trí, trung tâm thương mại, khu phức hợp thể thao, và trường học liên cấp Tuệ Đức Thanh Hà sẽ mang đến một cuộc sống tiện nghi và đầy đủ nhất.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số 0979223365 và gặp Nguyễn Mạnh Hoanh. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ này!

Xem thêm

Liên hệ:

097 922 ****

Vị trí bản đồ

2,59 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
35,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị mới Thanh Hà B (Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh), X. Cự Khê, H. Thanh Oai, Tp. Hà Nội
MH

Mạnh Hoanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà chung cư 72m2 full nội thất tại Thanh Hà Mường Thanh, Kiến Hưng, Hà Đông, Chỉ nhỉnh 2.5tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.