Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC đẹp tại Thanh Hà Mường Thanh, 2,33 tỷ, 66,5m2, 2PN, 2WC

Ngày đăng: 15/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ CC đỉnh cao tại Thanh Hà Mường Thanh, Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội. Với diện tích 66,5m2, 2PN, 2WC, căn hộ này được thiết kế đầy đủ nội thất, hướng cửa chính Nam và ban công Bắc, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. Giá chỉ 2,33 tỷ VND, không thể bỏ lỡ!

Căn hộ này nổi bật với không gian sống thoáng đãng, thiết kế hiện đại và tiện ích đầy đủ. Phong cách sống trẻ trung, năng động cùng với không khí trong lành, rất thích hợp cho những ai yêu thích sự hòa mình vào thiên nhiên mà vẫn đầy đủ tiện nghi.

Địa điểm tiện ích xung quanh
+ Công viên Sasuke Thanh Hà
+ Công viên nước Thanh Hà Mường Thanh
+ Công viên Thanh Hà - Cienco 5
+ Trường tiểu học Mậu Lương
+ Trường trung học cơ sở Mậu Lương

Thông tin thêm về dự án
+ Vị trí: Quận Hà Đông, Hà Nội
+ Chủ đầu tư: Tập đoàn Mường Thanh
+ Tiện ích: Hệ thống hạ tầng đồng bộ, khu vui chơi giải trí, trung tâm thương mại, khu phức hợp thể thao, trường học liên cấp Tuệ Đức Thanh Hà
+ Thiết kế: Quy mô 416 ha với nhiều không gian cây xanh và mặt nước lớn

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Bùi Huy Dũng 0387301925.

Xem thêm

Liên hệ:

038 730 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

2,33 tỷ

2 PN, 2 WC
66.5 m²
35,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Thanh Hà B (Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh), X. Cự Khê, H. Thanh Oai, Tp. Hà Nội
BD

Bùi Huy Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC đẹp tại Thanh Hà Mường Thanh, 2,33 tỷ, 66,5m2, 2PN, 2WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.