Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ 77m view hồ. Thiết kế 2 ngủ full đồ điện tử và nội thất. KĐT Thanh Hà Cienco 5

Ngày đăng: 13/03/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn hộ full nội thất, ban công Tây Bắc view hồ điều hoà. Căn hộ 922 B1.4 HH01C thuộc khu 3 toà trong, khu dân cư sầm uất nhiều dịch vụ tiện ích nhất khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội.

Nội thất hoàn toàn mới: Sàn gỗ, Trần thạch cao, Tủ bếp trên dưới + bếp từ + hút mùi + lọc nước, sofa + bàn trà + thảm, vách + kệ tivi, Smart Tivi, Tủ lạnh, Quạt đèn trần, tủ giày + đôn thay giày + gương soi, bộ bàn ăn 4 ghế + đèn thả, 03 điều hoà, nóng lạnh, 02 giường, 02 tủ quần áo, bàn phấn, bàn học + giá sách, rèm cầu vồng, tranh trang trí, hệ thống đèn chiếu sáng lung linh.

Pháp lý: Hợp đồng mua bán, ngân hàng thẩm định hỗ trợ vay 70% trong 30 năm (vay tối đa 694 triệu).

Khu đô thị Thanh Hà tọa lạc tại vị trí hoàn hảo, nơi đây được mệnh danh là lá phối xanh của khu vực phía Tây Nam Hà Nội. Là nơi giao nhau giữa các quận huyện như: Thanh Oai, Ứng Hòa, Phú Xuyên đến trung tâm thành phố Hà Nội. Một điều thuận tiện nữa cho khách hàng đó chính là khu đô thị.
Thanh Hà còn rất gần trung tâm hành chính quận Hà Đông, bệnh viện đa khoa Hà Đông, chợ Hà Đông, Big C Hồ Gươm, Metro Hà Đông.

Xem thêm

Liên hệ:

092 652 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,65 tỷ

2 PN, 2 WC
77 m²
34,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Thanh Hà B (Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh), X. Cự Khê, H. Thanh Oai, Tp. Hà Nội
PD

Phạm Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ 77m view hồ. Thiết kế 2 ngủ full đồ điện tử và nội thất. KĐT Thanh Hà Cienco 5 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.