Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn góc phụ 66.7m2 Thanh Hà Cienco 5 chỉ 2,2 tỷ

Ngày đăng: 11/02/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tôi đang có căn góc phụ cần bán gấp tại dự án KĐT Thanh Hà Cienco 5, Hà Đông, Hà Nội. Căn hộ nằm vị trí đẹp, trong quần thể 6 tòa HH02 khu B1.4, được thiết kế hợp lý, các phòng đều có cửa sổ thông thoáng. Đặc biệt, căn hộ có cửa sổ phòng khách nên rất thoáng mát. Đầy đủ tiện ích, dịch vụ như gần chợ, bến xe bus, gần công viên hồ điều hòa rộng tới 34ha, gần trường học, khu liên hiệp thể thao, cự kỳ thuận tiện giao thông với giá bán cực tốt tại thời điểm hiện tại.

Mã căn: 26 Tòa nhà HH02 khu B2.1 KĐT Thanh Hà Cienco 5.
Diện tích: 66,7 m2.
Số phòng: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách + bếp và ban công.
Vị trí:
O Thuộc khu đô thị Thanh Hà, Hà Đông, Hà Nội.
o logia hướng Tây Bắc view sân chung + công viên.

Căn hộ gần như còn nguyên bản để chủ sở hữu mới có thể thiết kế theo ý muốn.
Trang bị nội thất gia dình:
O Hệ thống tủ bếp trên dưới, bếp từ, hút mùi.
O Bàn ghế sô pha, giường tủ, ti vi, tủ lạnh, máy giặt, điều hòa.
O Hệ thống wc.
Giá bán hấp dẫn:
Giá chỉ: 2 tỷ 200 triệu đồng.
Pháp lý: Hợp đồng mua bán chính chủ - Sẵn sàng chuyển nhượng.
Hỗ trợ vay ngân hàng lên tới 70% GTHĐ.

Liên hệ:
Xem nhà 24/7 - Hotline: 0918818872 | Mr. Quý.
Website: Https://batdongsanthanhha.net.vn/

Xem thêm

Liên hệ:

091 881 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Căn góc

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

2 PN, 2 WC
66.7 m²
32,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Thanh Hà B (Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh), X. Cự Khê, H. Thanh Oai, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Thi Loan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn góc phụ 66.7m2 Thanh Hà Cienco 5 chỉ 2,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.