Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ 2PN, 2WC, 94m2 tại Hoàng Anh Lakeview Residence, giá tốt, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 14/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2 phòng ngủ, 2WC tại Hoàng Anh Lakeview Residence, Đường Hàm Nghi, Phường Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng, là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. - Diện tích: 94m2 - Giá: 2,87 tỷ VND - Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh... Điểm nhấn: Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người sở hữu. Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Giới thiệu dự án: Hoàng Anh Lakeview Residence là dự án nổi bật với 2 block cao 32 tầng, bao gồm gần 500 căn hộ. Tầng 1-3 là trung tâm thương mại và mua sắm, tầng 4-32 dành cho căn hộ. Dự án sở hữu đầy đủ tiện ích như hồ bơi, công viên nội bộ, nhà hàng, cafe shop, khu vui chơi trẻ em, chỗ đậu xe và dịch vụ bảo vệ 24/24. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Nguyễn đại lâm và số điện thoại 0363240247

Xem thêm

Liên hệ:

036 324 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

2,87 tỷ

2 PN, 2 WC
94 m²
30,53 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ 2PN, 2WC, 94m2 tại Hoàng Anh Lakeview Residence, giá tốt, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.