Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Hoàng Anh Lakeview Residence, giá tốt 3,25 tỷ, 117m2, 3PN, 2WC tại Đà Nẵng

Ngày đăng: 26/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Hoàng Anh Lakeview Residence tọa lạc tại số 72 đường Hàm Nghi, phường Thạc Gián, quận Thanh Khê, TP. Đà Nẵng. Với diện tích 117m2, căn hộ này sở hữu 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình. + Giá bán: 3,25 tỷ VND. + Nội thất đầy đủ: Điều hòa, tủ lạnh, giường... Điểm đặc biệt: Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. Giới thiệu tổng quan dự án: Dự án Hoàng Anh Lakeview Residence được đầu tư bởi Công ty CP Hoàng Anh Gia Lai, thiết kế với 2 block cao 32 tầng, cung cấp gần 500 căn hộ. Tầng 1 - 3 là trung tâm thương mại và mua sắm, tầng 4 - 32 là các căn hộ. Dự án có nhiều tiện ích như hồ bơi, công viên nội bộ, nhà hàng, cafe shop, khu vui chơi trẻ em, và dịch vụ bảo trì 24/24. Các tiện ích xung quanh: - Cách trường thực hành Aspace, trung tâm Anh ngữ Iris English khoảng 1km. - Cách bệnh viện Đà Nẵng chỉ 2km. - Cách chợ và siêu thị Danavi Mart khoảng 1,5km. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0363240247 Nguyễn đại lâm.

Xem thêm

Liên hệ:

036 324 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,25 tỷ

3 PN, 2 WC
117 m²
27,78 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Hoàng Anh Lakeview Residence, giá tốt 3,25 tỷ, 117m2, 3PN, 2WC tại Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.