Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ còn đúng 1 căn 3PN view hồ - khu A - 110m2 cần bán. Hàng hiếm

Ngày đăng: 18/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ cao cấp Hoàng Anh Gia Lai 3 phòng ngủ, tầng cao, view hồ và biển tuyệt đẹp. Diện tích: 110m². Công năng sử dụng: 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách rộng rãi, bếp riêng biệt, logia giặt phơi tiện lợi. Nội thất: Đầy đủ, thiết kế hiện đại chỉ cần xách vali vào ở. Pháp lý: Sổ hồng lâu dài, sang tên ngay. Tiện ích nội khu: Hồ bơi, phòng gym, công viên, quán cafe, nhà hàng, cửa hàng tiện lợi... Vị trí đắc địa: Ngay trung tâm TP. Đà Nẵng, tiếp giáp các trục đường lớn: Hùng Vương, Lê Duẩn, Nguyễn Văn Linh. Cách sân bay: 500m. Cách cầu Rồng: 1km. Cách ga tàu lửa: 500m. Giá bán: 2,950 tỷ (giá đến công chứng) - có thương lượng cho khách thiện chí. Liên hệ ngay để xem nhà và sở hữu căn hộ có vị trí và tầm nhìn hiếm có này!

Xem thêm

Liên hệ:

093 518 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

3 PN, 2 WC
110 m²
26,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Hoàng Anh Gia Lai Lake View Residence, Đ. Hàm Nghi, P. Thạc Gián, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
ĐT

Đào Kim Thúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ còn đúng 1 căn 3PN view hồ - khu A - 110m2 cần bán. Hàng hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.