Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc giá rẻ 3pn tầng 2x view hồ chung cư hagl đã có sổ đỏ, đang cho thuê 10 triệu/tháng

Ngày đăng: 02/11/2024

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
chính chủ cần bán căn góc tầng cao 2x
ban công view hồ
loại 3PN2WC
diện tích 117,2m2
nội thất đầy đủ, không phải đẹp lắm
đang cho thuê 10triệu/tháng hợp đồng lâu dài, có nguồn tiền ổn định
đã có sổ đỏ, giá 2ty7 có thương lượng ít cho ac khách hàng thiện chí, chứ không trả được tiền trăm đâu ac ạ
liên hệ Em nhé
Xem thêm

Liên hệ:

091 291 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

3 PN, 2 WC
117.2 m²
23,04 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc giá rẻ 3pn tầng 2x view hồ chung cư hagl đã có sổ đỏ, đang cho thuê 10 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.