Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn chung cư Bình An 2 phòng ngủ. Giá rẻ hơn giá CĐT đang bán 200tr

Ngày đăng: 06/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Mình có 1 căn chung cư Bình An mua từ giai đoạn làm móng. Diện tích 52 m2 gồm 2phòng ngủ 2wc 2 logia. Chung cư mới tinh, chuẩn bị bàn giao. Do không có nhu cầu ở nên mình cần bán. Do mua từ giai đoạn đầu giá tốt nên giờ mình để lại giá cũng rẻ hơn giá chủ đầu tư đang bán cả 200tr. Bạn nào thực sự quan tâm thì gọi ngay cho mình 0975088993

Xem thêm

Liên hệ:

097 508 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,46 tỷ

2 PN, 2 WC
52 m²
28,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Bình An Plaza Thanh Hóa, Đ. Đỗ Đại, P. Quảng Thắng, Tp. Thanh Hóa, T. Thanh Hóa
0

0975088993

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn chung cư Bình An 2 phòng ngủ. Giá rẻ hơn giá CĐT đang bán 200tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.