Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ mới tinh ngay trung tâm TP Thanh Hóa, căn 2 PN - 2VS, 60m2 giá chỉ hơn 1 tỷ

Ngày đăng: 04/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Dự án chung cư Quảng Thành ngay trung tâm thành phố Thanh Hóa: - Chỉ từ 170 triệu khách hàng đã có thể sở hữu ngay một căn hộ thiết kế hiện đại, bố trí nội thất hợp lý, view thoáng đẹp, tiện ích đầy đủ: Nhà xe 2 tầng, siêu thị, trường mầm non, sân chơi thể thao... - Hỗ trợ vay lên đến 25 năm, lãi suất chỉ 6,1%/năm. - Pháp lý minh bạch: Được cấp phép chính thức, đầy đủ giấy tờ, tiến độ xây dựng đảm bảo, sổ hồng đầy đủ. Liên hệ hotline: 0369929203 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

036 992 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,06 tỷ

2 PN, 2 WC
59 m²
17,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư nhà ở xã hội Quảng Thành, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Quảng Thành, Tp. Thanh Hóa, T. Thanh Hóa
TL

Trần Thị Loan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ mới tinh ngay trung tâm TP Thanh Hóa, căn 2 PN - 2VS, 60m2 giá chỉ hơn 1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.