Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 2pn+ 2wc chung cư 379 Phường Hạt thành TP Thanh Hóa giá chỉ hơn 1 tỷ

Ngày đăng: 13/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Đất nền TP lên cao ngay lúc anh các A/c nên sở hữu nhưng căn hộ chung cư tích sản và cho thuê rất hợp lý. Nay em bán căn 2pn+ 2wc chung cư 379 cạnh nhà hàng Kendo Phường Hạt thành TP Thanh Hóa. Diện tích: 66m2 Cửa Tây bắc - Ban công Đông Nam. Căn mới còn nguyên bản CĐT. Với giá các căn hộ chung cư xuân mai, Eurowindow, techco Ruby, Vinhomes giá đã cao thì ngay lúc này anh chị hay nhanh tay sở hũu 1 căn hộ chung cư 379 chỉ hơn 1 tỷ đồng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 487 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,29 tỷ

3 PN, 2 WC
66 m²
19,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
379 Thanh Hóa, Tp. Thanh Hóa, T. Thanh Hóa
NT

Nguyen Van Thong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 2pn+ 2wc chung cư 379 Phường Hạt thành TP Thanh Hóa giá chỉ hơn 1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.