Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 2 PN chung cư Bình An Plaza Thanh Hoá, tầng trung view nội khu cực đẹp

Ngày đăng: 30/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Bình An Plaza - Thanh Hoá. Giá bán: 1,45 tỷ giá quá tốt cho một căn hộ 2PN trung tâm! Thông tin chi tiết căn hộ: Diện tích: 54m2. Cấu trúc: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh thiết kế tối ưu, đầy đủ công năng. Ban công: Hướng Đông Nam đón gió mát và ánh sáng tự nhiên suốt ngày. Tầng trung: View đẹp, vừa tầm Không quá cao, di chuyển dễ dàng. Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên nhanh gọn trong ngày. Vị trí đắc địa, khu dân cư an ninh, giao thông thuận tiện, gần chợ - trường học - siêu thị! Liên hệ ngay: 0813988818Mr. Giáp). Để được xem nhà trực tiếp và chốt giá tốt nhất hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

081 398 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,45 tỷ

2 PN, 2 WC
54 m²
26,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Chung cư Bình An Plaza Thanh Hóa, Đ. Đỗ Đại, P. Quảng Thắng, Tp. Thanh Hóa, T. Thanh Hóa
XD

Xuân Giáp DXMB

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 2 PN chung cư Bình An Plaza Thanh Hoá, tầng trung view nội khu cực đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.