Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ chung cư chỉ với giá 18tr/m2 ngay trung tâm thành phố, chỉ cần trả trước 25%

Ngày đăng: 25/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CC3 chung cư Quảng Thành vừa mở bán đợt 1 vài ngày mà bảng hàng đã sắp bay sạch! Điều đó đủ cho thấy mức độ được săn đón cực lớn của dự án này. Giá bán chỉ từ 15 triệu/m² mức giá vừa túi tiền với chất lượng vượt kỳ vọng. Thiết kế căn hộ tối ưu diện tích, đa dạng lựa chọn: Căn 1 ngủ. Căn 1 ngủ + (có thêm không gian làm việc/học tập). Căn 2 ngủ 1WC, 2 ngủ 2WC. Căn 3 ngủ 2WC. Phù hợp với mọi nhu cầu: Từ độc thân, vợ chồng trẻ đến gia đình 3 thế hệ. Khuôn viên rộng rãi, đầy đủ tiện ích: Sân chơi trẻ em, sân tập thể thao. Phòng sinh hoạt cộng đồng. Hầm để xe 2 tầng không lo ngập lụt mùa mưa. Vị trí đắc địa, ngay gần trung tâm thương mại Aoen Mall đi chơi, đi dạo, hát hò thỏa thích. Gần các trường Đại học Hồng Đức, FPT, KCN Lễ Môn đi học, đi làm thuận tiện, không lo trễ giờ! Chính sách hỗ trợ tài chính cực hấp dẫn: Chiết khấu tối đa khi thanh toán sớm. Vay ngân hàng tới 75% giá trị căn hộ, thời hạn vay lên tới 25 năm. Lãi suất chỉ từ 5.9%6.6%/năm an tâm mua nhà, không áp lực tài chính. Liên hệ ngay: 0974099921 Để được tư vấn chi tiết, giữ căn đẹp và nhận báo giá tốt nhất ngay hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

097 409 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

1,1 tỷ

2 PN, 2 WC
56 m²
19,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Chung cư nhà ở xã hội Quảng Thành, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Quảng Thành, Tp. Thanh Hóa, T. Thanh Hóa
LQ

Lê Thị Như Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ chung cư chỉ với giá 18tr/m2 ngay trung tâm thành phố, chỉ cần trả trước 25% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.