Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ ủy quyền bán CC Bình An, 2PN tầng đẹp, view Đông Nam, giá tốt, ở hay đầu tư đều được

Ngày đăng: 16/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- CHính chủ ủy quyền cho mình bán căn 2PN ban công Đông Nam để chuyển ra Hà Nội sinh sống. - Muốn nhượng lại cho KH thiện trí để ở hay đầu tư đều được. Giá rẻ hơn CĐT cả 100tr ạh. Thông tin chi tiết căn hộ... Căn 2PN 54m2 chung cư Bình An Plaza. Thiết kế 2PN 2WC 2 ban công thoáng mát. Full nội thất cơ bản, ánh sáng tự nhiên tràn ngập. Tiện ích nội khu: Bể bơi, công viên, mầm non, khu vui chơi, bãi đỗ xe rộng. Vị trí đẹp: Gần AEON Mall, Big C, BV đa khoa, Đại lộ Võ Nguyên Giáp. Mọi người quan tâm lh mình hỗ trợ xem căn mẫu và tư vấn nhiệt tình nhé. LH: 0834228575

Xem thêm

Liên hệ:

083 422 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,52 tỷ

2 PN, 2 WC
54 m²
28,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Chung cư Bình An Plaza Thanh Hóa, Đ. Đỗ Đại, P. Quảng Thắng, Tp. Thanh Hóa, T. Thanh Hóa
NT

Ngô Thọ Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ ủy quyền bán CC Bình An, 2PN tầng đẹp, view Đông Nam, giá tốt, ở hay đầu tư đều được - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.