Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ K-Park Vinhomes Star City Thanh Hóa - Thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp, chiết khấu hấp dẫn

Ngày đăng: 10/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/28
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu căn hộ thời thượng tại tòa A1, phân khu K-Park phong cách Hàn Quốc, Vinhomes Star City Thanh Hóa.
Các loại căn hộ:
- Studio: Diện tích xây dựng 33m2, diện tích sử dụng 29.6m2, giá 1.273 tỷ - 1.650 tỷ.
- 1PN: Diện tích xây dựng 50.9m2, diện tích sử dụng 47.6m2, giá 2.1589 tỷ - 2.618 tỷ.
- 2PN: Diện tích xây dựng 71.5m2, diện tích sử dụng 66m2, giá 2.700 tỷ - 3.700 tỷ.
- 2PN: Diện tích xây dựng 74.2m2, diện tích sử dụng 68.6m2, giá 3.500 tỷ - 3.900 tỷ.
- 3PN: Diện tích xây dựng 83.1m2, diện tích sử dụng 77.3m2, giá 4.00 tỷ - 4.600 tỷ.
- Penthouse cao cấp: Lên đến 180m2.
Thiết kế hiện đại, kính toàn mặt ngoài và ban công panorama đón sáng, tối ưu không gian sống.
Nội thất liền tường cao cấp:
- Điều hòa 2 chiều, âm trần sang trọng.
- Hệ thống nóng lạnh cả tòa nhà.
- Tủ đồ phòng ngủ cao cấp.
- Bếp từ, hút mùi, tủ bếp hiện đại.
- Thiết bị điện, vệ sinh thương hiệu cao cấp.
- Ban công full kính nối dài.
Chính sách ưu đãi hấp dẫn:
- Chiết khấu thanh toán sớm 6.5% 11%/năm dòng tiền.
- Hỗ trợ vay ngân hàng tới 70% giá trị căn hộ trong 30 năm, miễn lãi và ân hạn gốc trong 24 tháng.
- Thanh toán giãn trong 4 năm (4% giá trị căn hộ/quý).
- Tặng phí quản lý 24 tháng.
- Chiết khấu thêm 3% cho 100 khách hàng booking sớm nhất.
Thời gian bàn giao:
- Tòa A2, A3 dự kiến quý IV/2026.
- Tòa A1 dự kiến quý I/2027.
Tiện ích:
- Cảnh quan thiết kế đậm chất Hàn Quốc.
- Hầm để xe mái kính.
- Sân pickle ball.
- Hồ bơi phong cách resort rộng 1000m2, hồ cảnh quan xanh mát.
- Phòng tập gym, yoga, co-working space, kid corner.
- Công viên thư giãn, đường dạo bộ.
- Khu phố thương mại tiện ích sống chuẩn quốc tế.
- An ninh 24/7.
Liên hệ phòng bán hàng của chủ đầu tư Vinhomes Star City: 0919959268 - 0966343969 (Phi Yến).
Xem thêm

Liên hệ:

091 995 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Bể bơi, Thang máy, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,27 tỷ

1 PN, 1 WC
29.6 m²
43,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Vinhomes Star City, Đ. Lê Lợi, Tp. Thanh Hóa, T. Thanh Hóa
NN

Nguyễn Yến Như

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ K-Park Vinhomes Star City Thanh Hóa - Thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp, chiết khấu hấp dẫn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.