Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 3 ngủ full nội thất cao cấp tại tòa a xuân mai tô hiệu diện tích lý tưởng 117m2!

Ngày đăng: 04/05/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ 3 NGỦ FULL NỘI THẤT CAO CẤP TẠI TÒA A XUÂN MAI TÔ HIỆU DIỆN TÍCH LÝ TƯỞNG 117M2!

Bạn đang tìm một không gian sống đẳng cấp, rộng rãi ngay trung tâm Hà Đông?
Chính chủ cần bán căn hộ 117m tại tòa A Xuân Mai Tô Hiệu, thiết kế cực hợp lý với:
3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng sáng
2 vệ sinh hiện đại
1 phòng thờ riêng biệt hiếm có
1 ban công lớn, view thoáng mát
Full nội thất cao cấp như hình chỉ việc xách vali vào ở

Giá chỉ: 7,35 tỷ Giá tốt trong phân khúc cao cấp khu vực Hà Đông!

Bạn đang tìm một tổ ấm hoàn hảo cho gia đình hay đầu tư giữ giá trị bền vững?
Đây là lựa chọn lý tưởng không thể bỏ qua.

Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và nhận báo giá chi tiết!
(SĐT 0825591919 Zalo hoặc để lại tin nhắn)

Xem thêm

Liên hệ:

082 559 ****

Vị trí bản đồ

7,35 tỷ

3 PN, 2 WC
117 m²
62,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Xuân Mai Tower, Tp. Thanh Hóa, T. Thanh Hóa

Khổng Thị Ánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 3 ngủ full nội thất cao cấp tại tòa a xuân mai tô hiệu diện tích lý tưởng 117m2! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.