Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc chung cư Tân Thành 1, P. Đông vệ, TP. Thanh Hoá

Ngày đăng: 17/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN HỘ GÓC CHUNG CƯ TÂN THÁNH 1 P. ĐÔNG VỆ
Căn đẹp Giá tốt Vị trí đắc địa!
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 60,05m
Thiết kế tối ưu: 2 phòng ngủ, phòng khách rộng rãi, bếp thoáng, 2 vệ sinh
Căn góc cực kỳ thoáng mát, nhiều ánh sáng tự nhiên
Khu vực trung tâm giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ xung quanh.
Giá bán chỉ hơn 1 tỷ cực kỳ hợp lý cho căn góc tại trung tâm!
Pháp lý rõ ràng chính chủ
Liên hệ ngay: 0914 696 536 Để xem nhà miễn phí 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

091 469 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

1,45 tỷ

2 PN, 2 WC
60 m²
24,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tân Thành Eco City, Tp. Thanh Hóa, T. Thanh Hóa
A

Anhpham

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc chung cư Tân Thành 1, P. Đông vệ, TP. Thanh Hoá - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.